รักอำมหิต หนุ่มจิตข้างบ้าน (2015)
The Boy Next Door ภาพยนตร์ไซโคทริลเลอร์ เกี่ยวกับความสัมพันธ์ต้องห้ามซึ่งถลำลงลึกสู่อันตรายที่คาดไม่ถึง ในภาพยนตร์เรื่องนี้ โลเปซจะประกบคู่กับหนุ่มสุดฮ็อตกล้ามฟิตขวัญใจสาว ๆ ไรอัน กัซแมน ร่วมด้วย จอห์น คอร์เบ็ตต์ และ คริสติน เชโนเวธ
Director:
Rob Cohen
Writer:
Barbara Curry
Jennifer Lopez Claire Peterson |
|
Ryan Guzman Noah Sandborn |
|
Ian Nelson Kevin Peterson |
|
John Corbett Garrett Peterson |
|
Kristin Chenoweth Vicky Lansing |
|
Hill Harper Principal Edward Warren |
|
Lexi Atkins Allie Callahan |
|
François Chau Detective Johnny Chou |
|
Bailey Chase Benny |
|
Raquel Gardner Barbara |
|
Jack Wallace Bob Sandborn |
|
Adam Hicks Jason Zimmer |
|
Kent Avenido Mr. Avenido |
|
Travis Schuldt Ethan |
|
Brian Mahoney Couper |
|
Kari Perdue Rachel |
|
Chad Bullard Chad the Bully |
|
Brandon Rush Paramedic |
|
Forrest Hoffman Forrest the Bully |
|
Tad Griffith Truck Driver |
Production | Nancy Nayor | Casting |
Crew | Kenny Alexander | Stunt Double |
Sound | Randy Edelman | Music |
Production | Jennifer Lopez | Producer |
Sound | Nathan Barr | Original Music Composer |
Directing | Rob Cohen | Director |
Crew | Mic Rodgers | Stunt Coordinator |
Directing | Mic Rodgers | Second Unit Director |
Production | John Jacobs | Producer |
Crew | Nancy Kirhoffer | Post Production Supervisor |
Crew | Chris Palermo | Stunt Driver |
Production | Elaine Goldsmith-Thomas | Producer |
Crew | Clay Cullen | Stunt Double |
Production | Benny Medina | Producer |
Production | Kathleen M. Courtney | Unit Production Manager |
Production | Kathleen M. Courtney | Co-Producer |
Costume & Make-Up | Jacklin Masteran | Key Hair Stylist |
Crew | Jimmy N. Roberts | Stunt Double |
Production | Jason Blum | Producer |
Camera | David McFarland | Director of Photography |
Crew | Carrick O'Quinn | Stunt Double |
Costume & Make-Up | Christina Smith | Makeup Department Head |
Production | Jeanette Volturno | Executive Producer |
Costume & Make-Up | Carlton Coleman | Key Makeup Artist |
Art | Lisa Son | Set Decoration |
Production | Lindsey Weissmueller | Casting Associate |
Crew | Matt Leonard | Stunts |
Writing | Barbara Curry | Screenplay |
Production | Couper Samuelson | Executive Producer |
Costume & Make-Up | Courtney Hoffman | Costume Design |
Art | Charles Varga | Production Design |
Costume & Make-Up | Barbara Lorenz | Hair Department Head |
Art | Aaron Becker | Title Designer |
Sound | Aynee Osborn | Dialogue Editor |
Sound | Aynee Osborn | ADR Editor |
Sound | Kevin O'Connell | Sound Re-Recording Mixer |
Sound | Daniel J. Leahy | Sound Re-Recording Mixer |
Crew | Steve M. Davison | Stunt Driver |
Visual Effects | Joe Pancake | Special Effects Supervisor |
Production | Phillip Dawe | Associate Producer |
Crew | James G. Brill | Transportation Coordinator |
Editing | Nicholas Hasson | Digital Intermediate Editor |
Editing | Marisa Clayton | Digital Intermediate Producer |
Production | Priscilla Porianda | Co-Producer |
Sound | Kelly Cabral | Supervising Sound Editor |
Camera | Brad Grimmett | Steadicam Operator |
Directing | Carmen Tabanyi | Script Supervisor |
Editing | Michel Aller | Editor |
Crew | Dwight Raymond | Visual Effects Editor |
Crew | Elia P. Popov | Special Effects Coordinator |
Production | Jody Hummer | Location Manager |
Sound | Howard London | ADR Mixer |
Art | Annie Brandt | Property Master |
Art | Liz Schindler | Art Department Coordinator |
Art | Carissa Huizenga | Art Department Assistant |
Sound | Gayle Wesley | First Assistant Sound Editor |
Camera | Ian S. Takahashi | Camera Operator |
Camera | Tim Arasheben | Camera Operator |
Camera | Suzanne Hanover | Still Photographer |
Camera | John Grillo | Second Unit Director of Photography |
Lighting | Daniel McNutt | Gaffer |
Costume & Make-Up | Anastasia Magoutas | Costume Supervisor |
Sound | Michael T. Ryan | Music Editor |
Directing | Casey Rieboldt | Script Supervisor |
Crew | Michael Runyard | Stunt Driver |
Production | Gerard DiNardi | Co-Producer |
Directing | Gerard DiNardi | First Assistant Director |
Sound | Willie D. Burton | Production Sound Mixer |
Editing | Skip Kimball | Digital Intermediate Colorist |
Production | Richard Davis, Jr. | Location Manager |
Crew | Seth Duhame | Stunt Double |
Crew | Riley Harper | Stunt Double |
Production | Erin Vitali | Production Coordinator |
Costume & Make-Up | Caroline McCosker | Key Costumer |
Production | Brandi S. Hawkins | Extras Casting Coordinator |
Production | Amy Smolev | Production Accountant |
Crew | Cheyenne Ellis | Stunt Double |