ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 5 : อัศวินรุ่นสุดท้าย (2017)
Transformers : The Last Knight จะโฟกัสไปที่ ออพติมัส ไพรม์ ออโต้บอตส์ที่กำลังกลับไปยังดาวบ้านเกิดอย่าง ดาวไซเบอร์ตรอน และพบว่าดาวของตนเองได้ถูกทำลายลง ซึ่งเขานั้นก็มีส่วนที่ทำให้ดาวถูกทำลายด้วย เพื่อจะทำให้ดาวของเขากลับมาเป็นปกติสุขได้นั้นออพติมัส ไพรม์ ต้องตามหาวัตถุชิ้นหนึ่งที่อยู่บนโลกมนุษย์ และวัตถุที่ว่านั้นก็เกี่ยวโยงไปถึง “เมอร์ลิน” พ่อมดในตำนานสมัยกษัตริย์อาเธอร์ด้วย แต่ออพติมัสพลาดท่า จนถูก“ผู้สร้าง” (ควินเทชชั่น เผ่าพันธุ์ผู้ทรงภูมิ จุดกำเนิดทรานฟอร์เมอร์ส ตามฉบับการ์ตูน) ทำให้กลายเป็นศัตรูของเหล่ามนุษย์ไป
Director:
Michael Bay
Writers:
Ken Nolan, Art Marcum, Matt Holloway.
Mark Wahlberg Cade Yeager |
|
Josh Duhamel Col. William Lennox |
|
Stanley Tucci Wizard Merlin |
|
Anthony Hopkins Sir Edmund Burton |
|
Isabela Merced Izabella |
|
Laura Haddock Vivian Wembly |
|
Jerrod Carmichael Jimmy |
|
Santiago Cabrera Santos |
|
John Turturro Seymour Simmons |
|
Glenn Morshower General Morshower |
|
Liam Garrigan King Arthur |
|
Peter Cullen Optimus Prime / Nemesis Prime (voice) |
|
Frank Welker Megatron (voice) |
|
Gemma Chan Quintessa |
|
Erik Aadahl Bumblebee (voice) |
|
Jim Carter Cogman (voice) |
|
Omar Sy Hot Rod (voice) |
|
Ken Watanabe Drift (voice) |
|
John Goodman Hound (voice) |
|
John DiMaggio Crosshairs / Nitro Zeus (voice) |
|
Reno Wilson Sqweeks / Mohawk (voice) |
|
Jess Harnell Barricade (voice) |
|
Tom Kenny Wheelie (voice) |
|
Steve Buscemi Daytrader (voice) |
|
Steven Barr Topspin (voice) |
|
Mark Ryan Lieutenant / Bulldog (voice) |
|
Mitch Pileggi TRF Group Leader |
|
Tony Hale JPL Engineer |
|
Gil Birmingham Chief Sherman |
|
Remi Adeleke TRF Lieutenant |
|
Nicola Peltz Beckham Tessa Yaeger (voice) |
|
Shia LaBeouf Sam Witwicky (archive photo) |
|
Stephen Hogan Viviane's Father |
|
Martin McCreadie Lancelot |
|
Rob Witcomb Percival |
|
Marcus Fraser Gawain |
|
John Hollingworth Tristan |
|
Daniel Adegboyega Saebert |
|
Benjamin Maurice Webb Hengist |
|
Claude Knowlton JPL Director |
|
Jacob Zachar Young JPL Engineer |
|
Maggie Steed Viviane's Grandmum |
|
Sara Stewart Viviane's Mum |
|
Phoebe Nicholls Aunt Helen |
|
Rebecca Front Aunt Marie |
|
Minti Gorne Young Viviane |
|
Benjamin Flores Jr. Kid |
|
Juliocesar Chavez Kid |
|
Samuel Parker Kid |
|
Daniel Iturriaga Kid |
|
Aisha Kabia Lawyer |
|
Andy Bean Lawyer |
|
Sam Yim Lawyer |
|
Mark Dexter U.K. Prime Minister |
|
Rob Jarvis Downing Street Policeman |
|
Tim Downie Polo Player |
|
Elizabeth Croft High Society Woman |
|
Emily Tierney High Society Woman |
|
Wolfgang Young Saxon Knight |
|
Nicholas Khan Scientist |
|
Leighton Sharpe Scientist |
|
Christina Tam Scientist |
|
Aiyaz Ahmed Scientist |
|
Pauline McLynn Female Researcher |
|
Matthew Castle Student |
|
Mia Maria Student |
|
Poppy Carter Student |
|
Seeta Indrani News Reporter |
|
Phill Langhorne News Reporter |
|
Simon Harrison News Reporter |
|
Wendy Albiston Submarine Ticket Agent |
|
John Burke Pentagon Colonel |
|
Barbara Eve Harris Pentagon Colonel |
|
Granville Ames Pentagon Official |
|
Jim Wisniewski Government Suit |
|
Perry Yee TRF Operator |
|
Brian William Price TRF Operator |
|
Vincent Jerome TRF Operator |
|
Alan Pietruszewski F-35 Pilot |
|
Christoper Vasquez F-16 Pilot |
|
Drew Waters F-16 Pilot |
|
Krista Schaeffer Osprey Pilot |
|
Walles Hamonde American Serviceman |
|
Tom Wright Military Attache |
|
Dan Warner Military Attache |
|
Michael Richard Namibian Scientist |
|
Charlie Bouguenon Namibian Scientist |
|
Jandre le Roux Namibian Scientist |
|
Eddie Hall Saxon Warrior (uncredited) |
|
Kevin Kent TRF Group Leader (uncredited) |
|
Jude Poyer German Soldier (uncredited) |
Production | Denise Chamian | Casting |
Production | Steven Spielberg | Executive Producer |
Directing | Michael Bay | Director |
Production | Michael Bay | Executive Producer |
Production | Don Murphy | Producer |
Production | Priscilla John | Casting |
Visual Effects | John Frazier | Special Effects Supervisor |
Production | K.C. Hodenfield | Co-Producer |
Directing | K.C. Hodenfield | First Assistant Director |
Writing | Akiva Goldsman | Story |
Production | Ian Bryce | Producer |
Production | Lorenzo di Bonaventura | Producer |
Art | Jeffrey Beecroft | Production Design |
Art | Richard Roberts | Set Decoration |
Sound | Christopher Moriana | Foley |
Sound | James Mather | Sound Recordist |
Crew | Kenny Bates | Stunt Driver |
Editing | Roger Barton | Editor |
Crew | Rob Inch | Stunt Coordinator |
Crew | Jason Oettle | Stunts |
Camera | Jonathan Sela | Director of Photography |
Editing | Debra Neil-Fisher | Editor |
Crew | Mike Mukatis | Stunts |
Lighting | John Buckley | Gaffer |
Art | Hugo Santiago | Art Direction |
Writing | Ken Nolan | Screenplay |
Writing | Ken Nolan | Story |
Art | Robert Woodruff | Set Designer |
Costume & Make-Up | Diane Heller | Key Makeup Artist |
Sound | Greg P. Russell | Sound Re-Recording Mixer |
Production | Samson Mucke | Unit Production Manager |
Sound | Steve Jablonsky | Original Music Composer |
Writing | Art Marcum | Screenplay |
Writing | Art Marcum | Story |
Writing | Matt Holloway | Screenplay |
Writing | Matt Holloway | Story |
Production | Tom DeSanto | Producer |
Production | Brian Goldner | Executive Producer |
Production | Mark Vahradian | Executive Producer |
Camera | Peter Lyons Collister | Second Unit Director of Photography |
Costume & Make-Up | Nicola Buck | Key Makeup Artist |
Art | Scott Herbertson | Set Designer |
Sound | Peter Rotter | Orchestrator |
Crew | Geo Corvera | Stunt Double |
Editing | Julie Monroe | Additional Editing |
Production | Daren Hicks | Production Supervisor |
Production | Daren Hicks | Associate Producer |
Camera | Igor Meglic | Second Unit Director of Photography |
Editing | John Refoua | Editor |
Crew | Krista Bell | Stunt Driver |
Production | Faith Hibbs-Clark | Casting |
Production | Matthew Cohan | Co-Producer |
Crew | Jude Poyer | Stunts |
Art | Tom Reta | Supervising Art Director |
Crew | Spencer Sano | Stunt Driver |
Sound | David Bach | Dialogue Editor |
Crew | Antony Matos | Stunts |
Writing | Shoji Kawamori | Original Story |
Crew | Ele Bardha | Stunts |
Costume & Make-Up | Howard Berger | Makeup Artist |
Camera | Michael Kelem | Aerial Director of Photography |
Crew | Lajos Ottó Horváth | Stunts |
Directing | Spiro Razatos | Second Unit Director |
Art | Nick Milner | Assistant Property Master |
Art | Graeme Purdy | Property Master |
Crew | Paul Howell | Stunts |
Crew | Mike Gunther | Stunts |
Crew | Mike Gunther | Stunt Coordinator |
Directing | Mike Gunther | Second Unit Director |
Crew | Kyle Woods | Stunt Driver |
Crew | Corey Michael Eubanks | Stunts |
Crew | Corey Michael Eubanks | Stunt Driver |
Crew | Antal Kalik | Stunts |
Crew | Antal Kalik | Stunt Double |
Art | Andrew McCarthy | Art Direction |
Art | Andrew McCarthy | Set Decoration |
Crew | Nellie Burroughes | Stunts |
Crew | Dan Hirst | Stunts |
Crew | Billy D. Lucas | Stunts |
Crew | Gordon Alexander | Stunts |
Art | Ed Natividad | Conceptual Design |
Crew | Zach Hudson | Stunts |
Art | Todd Cherniawsky | Art Direction |
Art | Jason Knox-Johnston | Supervising Art Director |
Art | Sebastian Schroder | Art Direction |
Crew | Torrey Vogel | Stunts |
Crew | Shane Steyn | Stunts |
Editing | Mark Sanger | Editor |
Crew | David Garrick | Stunts |
Camera | Coy Aune | Camera Operator |
Crew | Nick McKinless | Stunt Coordinator |
Production | Orla Maxwell | Casting Associate |
Crew | Ricardo Cruz | Stunts |
Camera | Jacques Jouffret | Camera Operator |
Camera | Jacques Jouffret | Steadicam Operator |
Costume & Make-Up | Deborah Zimmerman | Costume Supervisor |
Art | David E. Scott | Art Direction |
Crew | Alex Schoenauer | Stunts |
Crew | Alex Schoenauer | Utility Stunts |
Crew | Larry Rippenkroeger | Stunt Driver |
Crew | Ben Collins | Stunts |
Crew | Ben Collins | Stunt Driver |
Art | Scott David Winn | Art Direction |
Sound | Brandon Jones | Sound Effects Editor |
Crew | Alice Ford | Stunts |
Crew | Alice Ford | Utility Stunts |
Crew | Efka Kvaraciejus | Stunts |
Crew | Efka Kvaraciejus | Utility Stunts |
Crew | Boris Martinez | Stunts |
Costume & Make-Up | Michael Mooney | Assistant Costume Designer |
Crew | Evangelos Grecos | Stunts |
Crew | Kofi Yiadom | Stunts |
Crew | Raúl Gutiérrez | Stunts |
Crew | Shawn Paul Hastings | Stunts |
Art | Erick Donaldson | Set Designer |
Costume & Make-Up | Lisa Lovaas | Costume Design |
Costume & Make-Up | Edouard F. Henriques | Makeup Department Head |
Art | Mark Walters | Art Direction |
Art | Geoffrey S. Grimsman | Art Direction |
Editing | Adam Gerstel | Editor |
Sound | Chris Diebold | Sound Effects Editor |
Sound | Eilam Hoffman | Sound Recordist |
Art | Kevin Cross | Set Designer |
Sound | Jeffrey J. Haboush | Sound Re-Recording Mixer |
Sound | Jon Title | Sound Effects Editor |
Sound | Bart Samolis | Musician |
Sound | Ralph Osborn | Dialogue Editor |
Sound | Tobias Poppe | Sound Designer |
Crew | Sara Holden | Stunts |
Sound | Tim Walston | Sound Effects Editor |
Crew | Rob Pavey | Stunts |
Writing | Kazutaka Miyatake | Original Story |
Crew | Jessen Noviello | Stunts |
Art | Robert Andrew Johnson | Set Designer |
Art | Mike Stassi | Set Designer |
Visual Effects | Scott Farrar | Visual Effects Supervisor |
Crew | Randy Peters | Stunt Driver |
Sound | Erik Aadahl | Sound Designer |
Sound | Ethan van der Ryn | Supervising Sound Editor |
Visual Effects | Jeff Capogreco | VFX Supervisor |
Crew | David Wald | Stunts |
Art | Marco Anton Restivo | Assistant Art Director |
Art | Anthony Caron-Delion | Art Direction |
Art | Bria Kinter | Set Designer |
Art | Jonas Kirk | Construction Coordinator |
Art | Leah Palen | Art Department Coordinator |
Camera | Andrew Cooper | Still Photographer |
Costume & Make-Up | Jeanie Baker | Key Set Costumer |
Visual Effects | Christoph Roth | Visual Effects Producer |
Camera | Frank Buono | Camera Operator |
Crew | Scott Lang | Stunts |
Crew | Pablo Verdejo | Stunts |
Crew | George Kirby | Stunts |
Sound | Alyson Dee Moore | Foley |
Camera | Pete Romano | Underwater Director of Photography |
Costume & Make-Up | Yolanda Toussieng | Hair Department Head |
Crew | Lorelei David | Visual Effects Editor |
Camera | Łukasz Bielan | Camera Operator |
Visual Effects | Rick Lupton | VFX Supervisor |
Editing | Erik Rogers | Digital Intermediate |
Sound | Thomas Jones | Dialogue Editor |
Crew | Douglas Robson | Stunts |
Costume & Make-Up | Johnny Villanueva | Hairstylist |
Sound | Jason W. Jennings | Sound Designer |
Visual Effects | Ryan Wiederkehr | Visual Effects Producer |
Art | Guillaume DeLouche | Property Master |
Sound | Russell Farmarco | Dialogue Editor |
Costume & Make-Up | Dani Phelps | Assistant Costume Designer |
Lighting | Marc Wostak | Rigging Gaffer |
Art | Anna Bregman | Assistant Art Director |
Visual Effects | Julian Foddy | Visual Effects Supervisor |
Production | Jonathan Hook | Associate Producer |
Sound | Jason Ruder | Music Editor |
Sound | Gary Summers | Sound Re-Recording Mixer |
Crew | Dean Grimes | Utility Stunts |
Camera | Oliver Loncraine | Camera Operator |
Crew | Andrew Arrabito | Stunts |
Crew | Jim Schwalm | Special Effects Coordinator |
Crew | Joey Freitas | Utility Stunts |
Crew | Joey Freitas | Stunt Driver |
Camera | Onofrio Nino Pansini | Camera Operator |
Production | Michael Kase | Co-Producer |
Camera | Brooks P. Guyer | Camera Operator |
Crew | Kara Petersen | Stunt Double |
Visual Effects | Rick O'Connor | Animation Supervisor |
Visual Effects | Shawn Kelly | Lead Animator |
Crew | Mike Majesky | Stunt Driver |
Crew | Eric Dvorsky | Drone Operator |
Crew | Amanda Foster | Stunts |
Lighting | Jason C. Fitzgerald | Rigging Gaffer |
Visual Effects | Seong Joon Lee | Creature Technical Director |
Production | Liz Ludwitzke | Casting Associate |
Visual Effects | Paul Kavanagh | Animation Supervisor |
Camera | Richard Roles | Aerial Camera |
Crew | Josh Dyer | Stunts |
Crew | Dieter Rauter | Stunts |
Editing | Calvin Wimmer | Editor |
Crew | Alina Andrei | Stunt Double |
Crew | Kevin Kent | Stunts |
Crew | Kevin Kent | Utility Stunts |
Directing | Kris Smith | Script Supervisor |
Sound | Joel Erickson | Supervising Sound Editor |
Costume & Make-Up | Robin Fredriksz | Makeup Artist |
Crew | David Fencl | Armorer |
Crew | Ryan Church | Visual Effects Art Director |
Costume & Make-Up | Chrissy Callan | Key Costumer |
Lighting | Brian Bartolini | Gaffer |
Crew | Greg Corke | Armorer |
Production | Harry Humphries | Associate Producer |
Crew | Dan Osborne | Armorer |
Lighting | Rick Thomas | Gaffer |
Sound | Kevin Cerchiai | Boom Operator |
Visual Effects | Terry Glass | Special Effects Supervisor |
Art | Jourdan Henderson | Assistant Art Director |
Crew | Jason Curle | Stunts |
Camera | Davide Tiraboschi | Camera Operator |
Art | Karen Frick | Set Decoration |
Crew | Zuzana Milfort | Special Effects Coordinator |
Visual Effects | Wayne Billheimer | Visual Effects Producer |
Crew | Jessica Harbeck | Stunts |
Crew | Jessica Harbeck | Stunt Double |
Crew | Jonas Kluger | Visual Effects Editor |
Crew | Chick Bernhard | Stunts |
Production | Arturo del Río | Line Producer |
Crew | Tom Strahle | Score Engineer |
Crew | Jade Quon | Stunts |
Visual Effects | Jason Smith | Visual Effects Supervisor |
Crew | Levan Doran | Stunts |
Crew | Steve Bobertz | Visual Effects Editor |
Lighting | Christopher Ferguson | Additional Lighting Technician |
Visual Effects | Berter Orpak | Visual Effects Supervisor |
Crew | David Fleming | Additional Music |
Crew | Yang Liang | Stunts |
Crew | Lee Millham | Stunts |
Crew | Joe Kras | Stunts |
Camera | Ryan Busscher | Dolly Grip |
Sound | Michael Dressel | Foley Editor |
Crew | Adam Collins | Stunts |
Crew | Scheryl W Brown | Stunt Double |
Art | Julien Pougnier | Set Designer |
Crew | Trayan Milenov-Troy | Stunts |
Crew | Dylan Jones | Stunt Double |
Crew | Jermaine Holt | Stunts |
Crew | Jermaine Holt | Stunt Driver |
Crew | Steen Young | Stunts |
Sound | Randy Torres | Sound Effects Editor |
Crew | Steven John Brown | Stunts |
Crew | Danny Euston | Stunts |
Crew | Iván Orsányi | Stunts |
Crew | Kial Butler | Stunts |
Crew | Kial Butler | Utility Stunts |
Crew | Adrian McGaw | Stunts |
Camera | Jared Slater | Aerial Camera Technician |
Crew | Frédéric North | Aerial Coordinator |
Crew | Cris Rankin | Animal Coordinator |
Directing | Jeff Okabayashi | First Assistant Director |
Crew | Sli Lewis | Stunt Driver |
Directing | Jason Roberts | Second Assistant Director |
Crew | Richard Nunez | Stunts |
Crew | Richard Nunez | Utility Stunts |
Crew | Joel Conlan | Stunts |
Art | Jennifer Bash | Assistant Art Director |
Production | Francesca Bradley | Casting Associate |
Camera | Peter Graf | Aerial Camera Technician |
Crew | Shawn Bernal | Stunts |
Art | Thomas Goodwin | Draughtsman |
Visual Effects | Amy Taylor | Creature Technical Director |
Crew | Andy Butcher | Stunts |
Art | Laura Miller | Draughtsman |
Crew | Laurent Taillefer | CG Supervisor |
Crew | Mens-Sana Tamakloe | Stunts |
Crew | Rachael Evelyn | Stunts |
Crew | Christopher Kowal | Visual Effects Editor |
Crew | Cali Nelle | Stunts |
Editing | Robert Sealey | Assistant Editor |
Crew | Brandon Melendy | Stunts |
Crew | Theo Morton | Stunts |
Camera | Nikhil Paniz | Camera Operator |
Crew | Jeffrey G. Barnett | Stunts |
Crew | Tom Rodgers | Stunts |
Crew | Leah Beevers | CG Supervisor |
Visual Effects | Leah Jones | VFX Editor |
Crew | Andy Pilgrim | Stunts |
Crew | Béla Orsányi | Stunts |
Camera | Matthew Pebler | Camera Operator |
Crew | Tony Christian | Stunts |
Crew | Pete Bianco | Stunts |
Crew | J.P. Romano | Stunt Double |
Crew | Adam Goodall | Armory Coordinator |
Crew | Walid Mouawad | CG Supervisor |
Visual Effects | Julie Kubbillun | Visual Effects Producer |
Visual Effects | Luke Dhand | VFX Editor |
Visual Effects | Wes Walcott | VFX Editor |
Visual Effects | Annie Normandin | Visual Effects Producer |
Visual Effects | Sheldon Stopsack | Visual Effects Supervisor |
Crew | Timothy Brakensiek | CG Supervisor |
Crew | Matt Philliben | Stunts |
Crew | Dionys Frei | Drone Operator |
Costume & Make-Up | John Ringhoff | Ager/Dyer |
Costume & Make-Up | Jennie Murphy | Costume Coordinator |
Costume & Make-Up | Michelle Victoria McGrath | Set Costumer |
Crew | Paul Biddiss | Armorer |
Crew | Francis Smith | Armorer |
Costume & Make-Up | Yiotis Panayiotou | Key Hair Stylist |
Camera | Sean Devine | Dolly Grip |
Lighting | Martin Smith | Gaffer |
Lighting | Wesley Alley | Gaffer |
Lighting | Chris Leidholdt | Rigging Grip |
Camera | Jonathan Dennis | Russian Arm Operator |
Visual Effects | Peta Bayley | Animation Supervisor |
Crew | Dominic Drane | CG Supervisor |
Crew | Jeremy Bloch | CG Supervisor |
Crew | Douglas Smythe | CG Supervisor |
Visual Effects | Josh Methven | Creature Technical Director |
Visual Effects | Tanner Scott | Creature Technical Director |
Visual Effects | Nimoul Nims Bun | Creature Technical Director |
Visual Effects | Sam Gutentag | Creature Technical Director |
Visual Effects | Panat Thamrongsombutsakul | Creature Technical Director |
Visual Effects | Mike Makara | Pre-Visualization Supervisor |
Visual Effects | Steve Yamamoto | Pre-Visualization Supervisor |
Visual Effects | David Richard Nelson | Creature Technical Director |
Visual Effects | Nico Sanghrajka | Creature Technical Director |
Crew | Thang Le | Visual Effects Art Director |
Visual Effects | Antoine Whyte | Visual Effects Supervisor |
Sound | Brendan-John Allen | Boom Operator |
Sound | Malte Bieler | Sound Effects Editor |
Directing | Reymel Delgado | First Assistant Director |
Art | Michelle Thieme | Art Department Coordinator |
Art | Matthew Horan | Assistant Art Director |
Art | Rudie Schaefer | Assistant Art Director |
Crew | Philip Partridge | Stunts |
Crew | Kieran Clarke | Stunts |
Crew | Cristian Knight | Stunts |
Crew | Michael B. Johnson | Stunt Driver |
Crew | Nicholas Daines | Stunts |
Crew | Dan Mast | Stunts |
Crew | Dan Mast | Stunt Double |
Crew | Jose Vasquez | Stunts |
Crew | Andrew Burford | Stunts |
Crew | Daniel Rogers | Health and Safety |
Crew | Trent Brya | Stunts |
Crew | Theresa Sutera | Stunt Driver |
Crew | Sean Taylor | Stunt Double |
Crew | Nicole Chapman | Stunts |
Crew | Daryl Andrews | Stunts |
Crew | Florian Robin | Stunts |
Crew | Andrew Emilio DeCesare | Stunts |
Crew | James Cox | Stunts |
Crew | Oliver Gough | Stunts |
Crew | Lyndon S. Hellewell | Stunts |
Crew | Tom Erickson | Stunt Driver |
Crew | Tony van Silva | Stunts |
Crew | Tony van Silva | Stunt Double |
Crew | Tom Hatt | Stunts |
Crew | Andrius Davidenas | Stunts |
Crew | Luke Tumber | Stunts |
Crew | Luke Tumber | Stunt Driver |
Crew | Mark Archer | Stunts |
Crew | Jack Jagodka | Stunts |
Crew | David R. Grant | Stunts |
Crew | Inge Sildnik | Stunts |
Crew | Ben Essex | Stunts |
Crew | James Pavey | Stunts |
Crew | Matt Sherren | Stunts |
Crew | Niki Faulkner | Stunt Driver |
Crew | Jessica Hooker | Stunts |
Crew | Richard Wheeldon | Stunts |
Crew | Al Holland | Stunts |
Crew | Brenda Lorena Garcia | Stunt Double |
Crew | Lukas Tomsik | Stunts |
Crew | Edward Upcott | Stunts |
Crew | Calvin Warrington-Heasman | Stunts |
Crew | Guy List | Stunts |
Crew | Vanessa Zamarripa | Stunts |
Crew | Vanessa Zamarripa | Stunt Double |
Crew | Ryan Orr | Stunts |
Crew | Nandalie Campbell Killick | Stunts |
Crew | Derek Johnson | Utility Stunts |
Crew | Scott Goudie | Stunts |
Sound | Matt Lange | Sound Designer |
Crew | Shane Roberts | Stunts |
Crew | Joshua Romeo | Stunts |
Crew | James Stewart | Stunts |
Crew | Andrej Riabokon | Stunts |
Crew | Tom Cox | Stunts |
Crew | Tom Cotton | Stunts |
Crew | Luis Miguel Arranz | Stunts |
Crew | David Newton | Stunts |
Crew | Cody Bo Kruger | Stunts |
Crew | Dave Phillips | Stunts |
Crew | Dave Phillips | Utility Stunts |
Crew | Scott Philbrick | Stunt Driver |
Crew | Miguel Villalba | Stunts |
Crew | Jared Shaw | Stunts |
Crew | Sam Durrani | Stunts |
Crew | Benjamin Ashley | Stunts |
Crew | Carlos Castillo | Stunts |
Crew | Ricardo Cruz Jr. | Stunts |
Crew | Ramón Jiménez Montoya | Stunts |
Crew | Craig Miller | Stunts |
Crew | Rick English | Stunt Driver |
Crew | Webster P. Whinery Jr. | Stunt Driver |
Crew | Monica Wong | Stunts |
Crew | Josh Webster | Stunts |
Crew | Jamie Wall | Stunt Driver |
Crew | Martin Vose | Stunts |
Crew | Dan Thomas | Stunts |
Crew | Ryan Sangster | Utility Stunts |
Crew | David 'Flip' Rodriguez | Stunts |
Crew | Ryan Pirie | Stunts |
Crew | Cali Parrish | Stunts |
Crew | Niall McShea | Stunt Driver |
Crew | Hamish McDood | Stunts |
Crew | Tim Marshall-Rowe | Stunt Driver |
Crew | Darren Malkin | Stunts |
Crew | Danny Lang | Stunts |
Crew | Bjarni Kristjánsson | Stunts |
Crew | Samuel Icasto | Stunts |
Crew | Nicklas Hansson | Stunts |
Crew | Casey Michael Eubanks | Stunts |
Crew | Michael Dengel | Stunt Driver |
Crew | Darryl Canham | Stunts |
Crew | Max Breitenbach | Stunt Double |
Crew | Aaron Blackman | Stunts |
Crew | Phil Blackaby | Stunts |
Crew | Michael Sean Birdwell | Stunts |
Crew | Luciano Bacheta | Stunt Driver |
Crew | Joe Watts | Stunts |