ฝ่าวิกฤติ 12 รอบ 3: ล็อคดาวน์ (2015)
ชอว์ คือตำรวจที่กลับมาปฎิบัติหน้าที่หลังจากฟื้นตัวจากอาการบาดเจ็บ เขาได้ค้นพบหลักฐานของกิจกรรมที่ผิดกฎหมายต่อบรรดาผู้ใกล้ชิดในองค์กรของเขา เขาเร่งค้นหาด้วยตัวเอง เมื่อบรรดาเพื่อนเขารู้ว่า ชอว์ เข้ามายุ่งกับเรื่องของพวกเขา จึงเกิดการไล่ล่าเพื่อจะเอาหลักฐานสำคัญจาก ชอว์ ให้ได้ แม้ต้องแลกด้วยชีวิต!!
Director: Stephen Reynolds
Jonathan Good John Shaw |
|
Roger Cross Tyler Burke |
|
Daniel Cudmore Gideon |
|
Lochlyn Munro Darrow |
|
Sarah Smyth Officer Jenny Taylor |
|
Lee Tomaschefski Hot Brunette |
|
Rebecca Marshall Captain Matthews |
|
Courtney Hojenski Female Trainee |
|
Avery Konrad Girlfriend |
|
Sharon Taylor Carmen |
|
Ty Olsson Harris |
|
Toby Levins Meeks |
|
Andrew Herr Young Kid |
|
Kirby Morrow Saul |
|
Samuel Smith Porter |
|
James Michalopolous Friels |
|
Jaeson Lee Robertson |
|
Bill Dow Keppler |
|
Hugo Steele Hurst |
|
Matthew Harrison George Freemont |
|
Darren Dolynski Security Guard |
|
Gary Peterman Evidence Cop |
|
Jason Burkart Morgue Attendee |
|
Tony Skinner Tom |
Editing | Sam Bauer | Editor |
Sound | Doug Bernheim | Music Supervisor |
Camera | Justin Bergler | First Assistant Camera |
Crew | Jason William Day | Stunts |
Crew | Hugo Steele | Stunts |
Directing | Stephen Reynolds | Director |
Camera | Richard Walden | Camera Operator |
Crew | Dan Rizzuto | Stunt Coordinator |
Crew | Dan Rizzuto | Fight Choreographer |
Sound | Matt Smith | ADR Mixer |
Sound | Ben Wilkins | Supervising Sound Editor |
Camera | Mahlon Todd Williams | Director of Photography |
Sound | Nathan Whitehead | Music |
Art | Troy Hansen | Production Design |
Sound | Mitchell Lestner | Foley Editor |
Production | Tiffany Mak | Casting |
Writing | Nathan Brookes | Writer |
Writing | Bobby Lee Darby | Writer |
Crew | James Michalopolous | Stunts |
Editing | Jessica Clarke | Digital Intermediate |
Production | Michael J. Luisi | Producer |
Art | Jonathan Lancaster | Set Decoration |
Crew | Valentine Pavuls | Property Master |
Crew | Darcy Davis | Special Effects Coordinator |
Sound | Steven A. Saltzman | Music Editor |
Visual Effects | Rocco Passionino | Visual Effects Supervisor |
Sound | Mark Paterson | Sound Re-Recording Mixer |
Lighting | Blaine Ackerly | Gaffer |
Camera | Richard Wilson | Camera Operator |
Sound | Michael D. Wilhoit | Supervising Sound Editor |
Sound | Kimberly Ellis | Sound Editor |
Production | Greg Delmage | Casting Assistant |
Costume & Make-Up | Katalin Lippay | Hairstylist |
Art | Baron Shaver | Construction Coordinator |
Crew | Jaeson Lee | Stunts |
Art | Roger Fires | Art Direction |
Editing | Anthony Bozanich | First Assistant Editor |
Costume & Make-Up | Bev Wright | Key Makeup Artist |
Camera | Bob Akester | Still Photographer |
Costume & Make-Up | Ken Shapkin | Costume Design |
Crew | Rob Fournier | Armorer |
Crew | Craig Myers | Armorer |
Visual Effects | Ryan Kuba | Visual Effects Coordinator |
Visual Effects | Joseph Payo | Visual Effects Coordinator |
Visual Effects | Kristen Leigh Branan | Visual Effects Producer |
Visual Effects | Worth Bjorn Walters | Visual Effects Supervisor |
Costume & Make-Up | Justina Kriss | Assistant Costume Designer |
Directing | Lisa J. Wilder | Script Supervisor |
Editing | James Brill | Digital Intermediate |
Editing | Leandro Marini | Digital Intermediate |
Editing | Matteo Saradini | Digital Intermediate |
Costume & Make-Up | Brooke Wilcox | Truck Supervisor |
Sound | Felix Lau | Foley Editor |
Costume & Make-Up | Russell Brady | Key Hair Stylist |
Sound | Judah Getz | ADR Mixer |
Sound | David Jobe | Foley Mixer |
Sound | Tricia Linklater | Sound Assistant |
Sound | Paul Novokshonoff | Boom Operator |
Production | Courtney Hojenski | Casting Assistant |
Directing | Mike Crain | First Assistant Director |
Costume & Make-Up | Sekyiwa Wi-Afedzi | Costume Set Supervisor |
Camera | David Lloyd Edwards | Second Assistant Camera |
Camera | Andrew Pedley | Digital Imaging Technician |
Camera | Dan Pressler | First Assistant Camera |
Lighting | Riley Pearcy | Best Boy Electric |
Crew | Christian Schauz | Generator Operator |
Production | Kit Hayward | Extras Casting |
Camera | Randy Swanson | Key Grip |
Lighting | Jen Empey | Electrician |
Lighting | Tom Evans | Electrician |
Camera | Jesse Vance | First Assistant Camera |
Sound | Tad Nazar | Sound Mixer |
Camera | Martin Udo Haas | Best Boy Grip |
Art | Ronnie Werneburg | Construction Foreman |
Camera | Rob Tucker | Dolly Grip |
Lighting | Robert Dyck | Electrician |
Lighting | Scott McCall | Electrician |
Lighting | Tyler McLeod | Electrician |
Crew | Joseph Pittam | Generator Operator |
Camera | Adam Braverman | Second Assistant Camera |
Camera | Paul Verbitsky | Epk Producer |
Crew | Donald Munro | Stunt Driver |