หลุมพรางแห่งความหลงใหล (2020)
James Figueras นักวิจารณ์ศิลปะที่มีเสน่ห์ดึงดูดอย่างไม่อาจต้านทานได้ตั้งอยู่ในอิตาลีในปัจจุบันได้พบกับ Berenice Hollis เพื่อนชาวอเมริกันที่เร้าใจและมีเสน่ห์ เขาเป็นแอนตี้ – ฮีโร่สุดคลาสสิกในการสร้างด้วยเสน่ห์ที่ปกปิดความทะเยอทะยานลึก ๆ ของเขาในขณะที่เธอเป็นผู้บริสุทธิ์ในการท่องเที่ยวยุโรปเพลิดเพลินกับอิสระในการเป็นใครก็ตามที่เธอปรารถนา คู่รักใหม่เดินทางไปยังที่ดินทะเลสาบโคโมที่หรูหราและมั่งคั่งของนักสะสมงานศิลปะผู้ทรงอิทธิพลแคสสิดี้ พิธีกรของพวกเขาเผยว่าเขาเป็นผู้มีพระคุณของเจอโรมเด็บนีย์เจ. ดี. ซาลินเจอร์ผู้สันโดษแห่งโลกศิลปะและเขามีคำของ่ายๆคือให้เจมส์ขโมยผลงานชิ้นเอกของเด็บนีย์จากสตูดิโอของศิลปินไม่ว่าจะมีค่าใช้จ่ายใดก็ตาม เมื่อทั้งคู่ใช้เวลาร่วมกับเด็บนีย์ในตำนานพวกเขาก็เริ่มตระหนักว่าไม่มีอะไรเกี่ยวกับศิลปินหรือภารกิจของพวกเขาอย่างที่เห็น แต่เจมส์เป็นคนที่มีความทะเยอทะยานที่ซ่อนอยู่ลึก ๆ และเขาจะทำทุกอย่างตั้งแต่วางเพลิงลักทรัพย์ไปจนถึงฆาตกรรมเพื่อที่จะพัฒนาอาชีพของเขาต่อไป
Director:
Giuseppe Capotondi
Writer:
Scott B. Smith
Claes Bang James Figueras |
|
Elizabeth Debicki Berenice Hollis |
|
Mick Jagger Joseph Cassidy |
|
Donald Sutherland Jerome Debney |
|
Rosalind Halstead Evelina Macri |
|
Alessandro Fabrizi Rodolfo |
|
Flaminia Fegarotti Art Admirer (uncredited) |
Costume & Make-Up | Gabriella Pescucci | Costume Design |
Sound | Craig Armstrong | Original Music Composer |
Production | William Horberg | Producer |
Camera | David Ungaro | Director of Photography |
Production | David Lancaster | Producer |
Writing | Scott B. Smith | Screenplay |
Production | Peter Watson | Executive Producer |
Writing | Charles Willeford | Novel |
Production | Dante Ariola | Executive Producer |
Directing | Giuseppe Capotondi | Director |
Production | Fabrizio Donvito | Executive Producer |
Sound | Daniela Bassani | Sound Editor |
Sound | Marzia Cordò | Sound Editor |
Production | David Zander | Producer |
Production | Marco Cohen | Executive Producer |
Sound | Sergio Basili | Foley Artist |
Production | Benedetto Habib | Executive Producer |
Production | Stephanie Wilcox | Executive Producer |
Sound | Antonio Tirinelli | Sound Effects Editor |
Production | Monica Verzolini | Post Production Coordinator |
Sound | Laura Katz | Music Supervisor |
Camera | José Haro | Still Photographer |
Production | Alessandro Mascheroni | Executive Producer |
Directing | Roberta Butti | Script Supervisor |
Crew | Danilo Capuzi | Stunt Double |
Sound | Gianluca Basili | Sound Effects Editor |
Directing | Inti Carboni | First Assistant Director |
Costume & Make-Up | Samankta Mura | Hairstylist |
Production | Alastair Burlingham | Executive Producer |
Production | Jon Shiffman | Executive Producer |
Crew | Marco Pancrazi | Stunt Coordinator |
Production | Aeysha Walsh | Executive Producer |
Production | Charlie Dombek | Executive Producer |
Editing | Manuela Spartà | Color Assistant |
Editing | Eleonora Cao | First Assistant Editor |
Production | Jonathan Loughran | Executive Producer |
Costume & Make-Up | Katia Sisto | Makeup Artist |
Costume & Make-Up | Caroline Clements | Makeup Artist |
Costume & Make-Up | Caroline Clements | Hairstylist |
Production | Peter Touche | Executive Producer |
Visual Effects | Bruno Falconi | Special Effects Supervisor |
Production | Marie-Gabrielle Stewart | Executive Producer |
Production | Daniel Campos Pavoncelli | Executive Producer |
Production | Sienna Aquilini | Executive Producer |
Editing | Guido Notari | Editor |
Art | Totoi Santoro | Production Design |
Sound | Alessandro Boscolo | Sound Engineer |
Production | Vaishali Mistry | Executive Producer |
Costume & Make-Up | Uliva Pizzetti | Costume Supervisor |
Production | Stefano Biraghi | Line Producer |
Directing | Luca Padrini | Second Assistant Director |
Sound | Massimo Rocchi | Foley Mixer |
Editing | Daniele Cipriani | Digital Colorist |
Sound | Gianni Pallotto | Sound Mixer |
Production | August Zander | Executive Producer |
Production | Aris Boletsis | Executive Producer |
Production | Matteo Barletta | Production Coordinator |
Production | Carlo Segantini | Unit Manager |
Production | Arianna Dolini | Production Secretary |
Crew | Alessandro Bigoni | Transportation Coordinator |
Art | Fabio Aneto | Art Department Coordinator |
Art | Marzio Bardi | Swing |
Art | Stefano Picciarelli | Property Master |
Art | Enrico Marchesan | Assistant Property Master |
Camera | Franco Rosignoli | "B" Camera Operator |
Camera | Nicolò Primo | First Assistant "A" Camera |
Camera | Carlo Febbraro | Second Assistant "A" Camera |
Lighting | Andrea Rostellato | Chief Lighting Technician |
Lighting | Marco Pirino | Best Boy Electric |
Lighting | Antonio Cirelli | Electrician |
Lighting | Emiliano Pallassini | Electrician |
Camera | Andrea Trisolino | Grip |
Camera | Stefano Fois | Key Grip |
Camera | Marco Scorpiade | Dolly Grip |
Camera | Yuri Carboni | Grip |
Camera | Filippo Negrello | Grip |
Camera | Francesco Saccani | Grip |
Sound | Giandomenico Petillo | Boom Operator |
Costume & Make-Up | Sara Gomarasca | Costume Assistant |
Costume & Make-Up | Maria Boikowa | Assistant Makeup Artist |
Costume & Make-Up | Silvia Acquapendente | Assistant Hairstylist |
Production | Dario Stucchi | Extras Casting |
Production | Andrea Foletti | Location Manager |
Production | Ambra Principato | Assistant Location Manager |
Crew | Max Limo | Picture Car Coordinator |
Sound | Lorenzo Ciarlantini | ADR Recordist |
Editing | Cristiano Delogu | Digital Intermediate Producer |
Editing | Davide Piastra | Digital Intermediate Editor |
Crew | Gianluca Gorga | Stunt Double |
Art | Gabriele Forte | Swing |