ระเบิดรักไม่ทันตั้งตัว (2020)
เมื่อนักเรียนมัธยมปลายในโรงเรียนแห่งหนึ่งเริ่มทยอยระเบิดตัวเองอย่างไม่ทราบสาเหตุ มาร่า และ ดีแลน ต้องดิ้นรนเพื่อเอาชีวิตรอดในโลกที่แต่ละช่วงเวลาอาจเป็นครั้งสุดท้ายของพวกเขา และเมื่อความรักเกิดขึ้นอย่างไม่คาดคิด พวกเขาก็ทำได้เพียงใช้เวลาในแต่ละวันให้ดีที่สุด เพราะไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ที่ตัวของพวกเขาจะระเบิดขึ้นมา
Director:
Brian Duffield
Writer:
Brian Duffield
Art | Chris August | Production Design |
Editing | Steve Edwards | Editor |
Art | Cheryl Marion | Art Direction |
Production | Marc Bienstock | Executive Producer |
Sound | David Barber | Supervising Sound Editor |
Sound | David Barber | Dialogue Editor |
Production | Jenny Jue | Casting |
Editing | Tim Stipan | Colorist |
Production | Don Dunn | Executive Producer |
Sound | Joseph Trapanese | Music |
Camera | Aaron Morton | Director of Photography |
Camera | Aaron Morton | Camera Operator |
Production | Chris Foss | Line Producer |
Production | Chris Foss | Co-Producer |
Art | Rob Maier | Construction Coordinator |
Writing | Brian Duffield | Screenplay |
Directing | Brian Duffield | Director |
Production | Brian Duffield | Producer |
Writing | Brian Duffield | Adaptation |
Sound | David Kitchens | Sound Supervisor |
Sound | Ben Zarai | Sound Designer |
Production | Nicki Cortese | Producer |
Crew | Thelma Quinn | Scenic Artist |
Crew | Darren Marcoux | Special Effects Coordinator |
Camera | Harvey LaRocque | Camera Operator |
Art | Dylan Dowd | Greensman |
Art | Billie-Jo Thomson | Paint Coordinator |
Directing | Joecy Shepherd | Script Supervisor |
Costume & Make-Up | Cindy Barlow | Makeup Department Head |
Sound | Gonzalo Espinoza | Foley Artist |
Art | Bobbi Allyn | Set Decoration |
Production | Matt Kaplan | Producer |
Editing | Judd H. Maslansky | Assistant Editor |
Crew | Kory Grim | Stunts |
Production | Scott Levine | Executive Producer |
Production | Brett Bouttier | Executive Producer |
Sound | Jarret Read | Boom Operator |
Costume & Make-Up | Brooke Wilcox | Costume Design |
Camera | Dan Power | Still Photographer |
Costume & Make-Up | Phuong Chau | Truck Supervisor |
Camera | Bob Findlay | Camera Operator |
Lighting | Jeff Hall | Rigging Gaffer |
Sound | Lindsay Wolfington | Music Supervisor |
Sound | Eric Lamontagne | Production Sound Mixer |
Camera | Robert L. O'Hara | Dolly Grip |
Production | Brittany A. Jones | Casting Associate |
Production | Martina Smyth | Casting Associate |
Crew | Jodi Stecyk | Stunt Coordinator |
Sound | Dean Menta | Music Editor |
Production | Max Siemers | Executive Producer |
Art | Donna Smith | Property Master |
Production | Tracey Nomura | Unit Production Manager |
Sound | Michael Kreple | Supervising Sound Editor |
Sound | Michael Kreple | Sound Re-Recording Mixer |
Sound | Michael Kreple | ADR Supervisor |
Directing | Quincy Wheeler | First Assistant Director |
Directing | David Heimbecker | Second Assistant Director |
Production | Melyssa Rose | Production Coordinator |
Editing | Ramin Taheri | Assistant Editor |
Production | Sara Brown | Extras Casting |
Costume & Make-Up | Gerald Gibbons | Hair Department Head |
Costume & Make-Up | Sekyiwa Wi-Afedzi | Costume Design |
Crew | Heidi Ford | Stunt Double |
Sound | Ian Robinson | Boom Operator |
Camera | Vince Phillips | Key Grip |
Art | Travis Belyea | Assistant Property Master |
Production | Jordan Levin | Producer |
Sound | Madison Penland | Sound Assistant |
Crew | Zandara Kennedy | Stunt Driver |
Directing | Benjamin Gardere | Third Assistant Director |
Art | Daryl Stapleton | Set Dresser |
Art | Odete Passingham | Set Decorating Coordinator |
Art | Keely Wood | Lead Set Dresser |
Art | Dan Mansell | Set Dresser |
Crew | Jessica Bowser Fischer | Post Production Supervisor |
Costume & Make-Up | Cara Doell | Hairstylist |
Production | Sean Seguin | Production Accountant |
Visual Effects | Chris Van Dyck | Visual Effects Supervisor |
Camera | Tim Spencer | First Assistant "B" Camera |
Lighting | Gareth Farfan | Rigging Grip |
Production | Matthew Signer | Executive Producer |
Camera | Harold Bernard | First Assistant "A" Camera |
Production | Pamela J. Keller | Executive In Charge Of Production |
Production | Aaron Starmer | Executive Producer |
Writing | Aaron Starmer | Novel |
Production | Max Scholnick | Associate Producer |
Production | Max Scholnick | Co-Producer |
Production | Melissa Klein | Associate Producer |
Crew | Ron Gavin | Transportation Coordinator |
Production | Megan Bayliss | Casting Assistant |
Camera | Edith Cheng | Second Assistant Camera |
Visual Effects | Lauren Aspden | Visual Effects Coordinator |
Editing | Moises Cruz | Digital Intermediate Producer |
Crew | Becky Ferguson | Stunt Double |
Camera | Charles Koetke | Grip |
Visual Effects | Michelle Kee | Visual Effects Producer |
Art | Meghan Collins | Art Department Coordinator |
Camera | Polly Pierce | Second Assistant Camera |
Visual Effects | Timothy Montoya | Visual Effects Supervisor |
Editing | Rafael Baez Jr. | Assistant Editor |
Production | Jason Troy | Post Production Coordinator |
Camera | Jeremy Lundstrom | First Assistant "C" Camera |
Lighting | Tracey Chapman | Gaffer |
Art | Theron Layne | Construction Foreman |
Crew | Danny Hospes | Stunts |
Art | Christopher Pottruff | Set Dresser |
Crew | Dominador Peralta | Generator Operator |
Production | Audrey Mentz | Assistant Production Coordinator |
Costume & Make-Up | Nikita L. Pennock | Makeup Artist |
Crew | Dave Kennedy | Transportation Captain |
Art | Carole Alexander | Assistant Set Decoration |
Art | Linda Giannini | Set Dresser |
Art | David Pazdera | Props |
Art | Joanne Totten | Graphic Designer |
Costume & Make-Up | Maxe Roberts | Costumer |
Costume & Make-Up | Sean White | Costumer |
Costume & Make-Up | Danielle White | Costume Set Supervisor |
Camera | Kelly McClaughlin | Second Assistant Camera |
Camera | Refah Mahmood | Camera Loader |
Lighting | Terry Graham | Best Boy Electric |
Camera | Adam Uttley | Best Boy Grip |
Camera | Denis Gutierrez-Ogrinc | Grip |
Costume & Make-Up | Brendan Mainusch | Makeup Artist |
Costume & Make-Up | Frannie Smith | Hairstylist |
Production | Shawn Flynn | Location Manager |
Production | Mike McAree | Assistant Location Manager |
Production | Cathy Landry | First Assistant Accountant |
Production | Marianne Sorensen | Payroll Accountant |
Production | Chrystle Rose | Assistant Production Coordinator |
Crew | Thomas Markley | Carpenter |
Crew | Brandon Foxgord | Carpenter |
Editing | Sam Sher | Assistant Editor |
Editing | Aaron Ruby | Assistant Editor |
Editing | Scott Pelley | Assistant Editor |
Sound | Jonathan Schultz | Music Editor |